Bán căn hộ Ngoại Giao Đoàn N01T7, tầng cao view hồ, Dt 106m2 - 3PN, full đồ, giá tốt nhất

Ngày đăng: 23/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn hộ Ngoại Giao Đoàn view hồ tầng giá tốt nhất khu. Tòa N01T7, Khu Ngoại Giao Đoàn, Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội. View hồ toàn cảnh thoáng vĩnh viễn. Cửa Tây Bắc ban công Đông Nam (mát, sáng, phong thủy đẹp). Căn đẹp chọn ngay. 106m2 3PN full nội thất. Ở ngay không cần hoàn thiện. 202.83 triệu/m2. Ưu điểm nổi bật. Tầng cao 3x view hồ cực thoáng. Khu Ngoại Giao Đoàn dân trí cao, an ninh tốt. Gần Tây Hồ không gian sống trong lành. Tiềm năng tăng giá mạnh phù hợp ở & đầu tư. Liên hệ ngay: 0774109999Nam). Hàng hiếm giá tốt khách nhanh là còn!

Xem thêm

Liên hệ:

077 410 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

3 PN, 2 WC
106 m²
202,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Han Jardin (N01 T6-T7 Ngoại Giao Đoàn), Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PN

Phạm Thanh Nam

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Ngoại Giao Đoàn N01T7, tầng cao view hồ, Dt 106m2 - 3PN, full đồ, giá tốt nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.