Bán căn 3pn tầng cao - han jardin - view toàn cảnh hồ tây - sẵn slot ô tô 0363985763

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ CAO CẤP 3PN VIEW TOÀN CẢNH HỒ TÂY - SẴN SLOT Ô TÔ HAN JARDIN - N01T7 Ngoại Giao Đoàn, Xuân Đỉnh, Hà Nội ** Thông tin căn hộ: - Loại hình: 3PN - 2WC - Diện tích: 105m2 - Trần căn hộ: 3.2m - Ban công: Đông Nam - View toàn cảnh Hồ Tây - Sẵn 1 slot ô tô ** Giá bán: 195tr/m2 (có thương lượng) ** Liên hệ trực tiếp em Thu 0363985763 - đi xem nhà trực tiếp

Xem thêm

Liên hệ:

036 398 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

19,95 tỷ

3 PN, 2 WC
105 m²
190 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Han Jardin (N01 T6-T7 Ngoại Giao Đoàn), Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MT

Mạc Thị Thu

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn 3pn tầng cao - han jardin - view toàn cảnh hồ tây - sẵn slot ô tô 0363985763 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.