Bán căn hộ duplex nhà N01-T6 Hanjardin khu ngoại giao đoàn, sổ đỏ chính chủ

Ngày đăng: 22/05/2026

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Dự án: Han Jardin N01-T6 Ngoại Giao Đoàn Diện tích: 252m² Giá bán: 55 tỷ Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Thông tin căn hộ: Loại căn: Duplex cao cấp 4 phòng ngủ 3 WC 1 phòng khách rộng 1 phòng ăn riêng 1 bếp hiện đại Nhà mới chưa sử dụng, không gian sang trọng, thiết kế thông tầng đẳng cấp. Vị trí đẹp, cộng đồng cư dân văn minh, tiện ích đồng bộ: trung tâm thương mại, gym, bể bơi, công viên, trường học quốc tế. Liên hệ để xem căn hộ trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

097 894 ****

Vị trí bản đồ

55 tỷ

252 m²
218,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Thiện Cường

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ duplex nhà N01-T6 Hanjardin khu ngoại giao đoàn, sổ đỏ chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.