Bán căn 3 ngủ 128m2 - Discovery Central - 67 Trần Phú || Giá chuẩn 25.7 tỷ có thương lượng

Ngày đăng: 22/05/2026

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Báo chuẩn giá 25.7 tỷ căn hộ Discovery Central - 67 Trần Phú. - Sở hữu căn hộ trung tâm thành phố | lưu giữ di sản truyền đời giữa lòng thủ đô nghìn năm văn hiến cho thế hệ sau. - Căn hộ: 128m2 ~ thiết kế 3PN 2VS. - Nội thất cơ bản CĐT. - Ban công ĐB cửa TN. - Sở hữu vĩnh viễn. Liên hệ xem nhà. 0886218585

Xem thêm

Liên hệ:

088 621 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

25,7 tỷ

3 PN, 2 WC
128 m²
200,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Discovery Complex 2, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
NS

Nguyễn Ngọc Sơn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn 3 ngủ 128m2 - Discovery Central - 67 Trần Phú || Giá chuẩn 25.7 tỷ có thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.