Bán căn hộ CC cao cấp Discovery Central 67 Trần Phú 117m2, 3PN view triệu đô quảng trường Ba Đình

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư cao cấp Discovery Central, 67 Đường Trần Phú, Phường Ba Đình, Hà Nội (cũ: Quận Ba Đình, Hà Nội)Căn hộ gần các chung cư các quận lân cận: Aqua Central, Vin Metropolis, Lotte, Lancaster Núi Trúc, Sun Grand Thụy Khuê... Gần trường Giảng Võ, RMIT, Ngoại Thương.... Căn hộ tầng 12 sở hữu view triệu đô nhìn ra Lăng Bác, Nhà Quốc Hội, quảng trường Ba Đình, Hoàng Thành và bao qoát toàn cảnh Hồ Tây, sân, vân động Hàng Đẫy và trung tâm thành phố. - HƯớng Đông Nam đón gió và ánh sáng tự nhiên, không khí trong lành. - Tầng 12 - tượng trưng cho sự trọn vẹn may mắn mang lại tài lộc cho gia chủ. - Với diện tích 117m2 thiết kế hiện đại và nội thất cơ bản - 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm. - Nội thất cơ bản: Điều hòa, giường, tủ lạnh... 200.000.000vnd/1m2. - Giới thiệu dự án - Dự án Discovery Central, nằm tại Số 8B Lê Trực, quận Ba Đình, Hà Nội. - Đầu tư bởi Công ty CP May Lê Trực. - Thiết kế 17 tầng, 4 tầng hầm, diện tích sàn 1900m²/tầng. - Tiện ích: Trung tâm thương mại, văn phòng cho thuê hạng A, bể bơi, phòng tập, spa, hệ thống phòng họp, hội thảo. Tiện ích xung quanh - Siêu thị Seika Mart, Siêu thị Teekiu Mart. - Công viên Bách Thảo. - Trường Cao đẳng Y tế Hà Nội, Trung tâm hỗ trợ phát triển tài năng điện ảnh TPD. - Bệnh viện Tim Hà Nội, Bệnh viện Da Liễu Hà Nội. Chung cư cao cấp phù hợp với gia đình ở. Có slot gửi oto tháng, siêu thị Fujimart. Miễn TG. Dt liên hệ LA 0941283886

Xem thêm

Liên hệ:

094 128 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

23,4 tỷ

3 PN, 2 WC
117 m²
200 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Discovery Complex 2, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
LA

Lan Anh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CC cao cấp Discovery Central 67 Trần Phú 117m2, 3PN view triệu đô quảng trường Ba Đình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.