Click xem ngay! 2PN view chếch hồ giá đẹp nhất Vin Metropolis 72,5m2 - sổ sẵn - 18,x tỷ (hàng hiếm)

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

# Căn hộ thiết kế 2PN, 2WC, có ban công phòng khách hướng view chếch hồ # Với nội thất đầy đủ như sofa, bàn ăn, giường ngủ và tủ lạnh, sẵn sàng cho cuộc sống mới. # Giá chỉ 18,x tỷ cho diện tích 72,5 m2 ( x nhỏ từ 1-5) # Pháp lý đầy đủ, rõ ràng minh bạch # Cửa chính hướng Đông Bắc, ban công Tây Nam, đón gió mát quanh năm. # Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, tạo điều kiện sống thoải mái cho cư dân. # Liên hệ ngay với em Nguyen Tc qua số 0344529391 để được hỗ trợ tốt nhất và đặt lịch xem nhà 24/7 ạ !

Xem thêm

Liên hệ:

034 452 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

18,1 tỷ

2 PN, 2 WC
72.5 m²
249,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Metropolis Liễu Giai, P. Liễu Giai, P. Liễu Giai, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
AN

Anh Nguyên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Click xem ngay! 2PN view chếch hồ giá đẹp nhất Vin Metropolis 72,5m2 - sổ sẵn - 18,x tỷ (hàng hiếm) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.