Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự tại Mega Complex - Vinhomes Ocean Park 2, 19,987 tỷ, 120m2

Ngày đăng: 20/04/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự tại Mega Complex - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên, có diện tích 120m2, được thiết kế 4 tầng với hướng cửa chính và ban công đều Tây Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.

Ưu điểm:
+ Mặt tiền rộng 8m, ngõ vào 17m, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc để ở.
+ Không nội thất, cơ hội để khách hàng tự thiết kế không gian sống theo sở thích.
+ Được quản lý bởi Vincom , đảm bảo chất lượng dịch vụ và an ninh.

Thông tin thêm về dự án:
+ Vị trí: Vinhomes Ocean Park 2 -giao lộ Đường 51m và Đường 30m.
+ Chủ đầu tư: Vinhomes.
+ Tiện ích: Bãi đỗ xe riêng, vỉa hè rộng 3m, mật độ xây dựng 83%, thiết kế shop thương mại dịch vụ.

Cách trường Vinschool và các công viên như Ocean Park 2, Công viên Tạo Sóng, Công viên Vịnh Bốn Mùa trong bán kính 2km, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số 0789127558 - Huy Hoàng Vinhomes.

Xem thêm

Liên hệ:

078 912 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

19,99 tỷ

120 m²
166,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
HV

Huy Hoàng Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự tại Mega Complex - Vinhomes Ocean Park 2, 19,987 tỷ, 120m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.