Giá siêu rẻ - Song lập Kinh Đô 150m² HTLS 6% trong 5 năm giá chỉ 20,465tỷ dự án OCP2. LH 0911423988

Ngày đăng: 23/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Giá siêu rẻ - Song lập Kinh Đô 150m² HTLS 6% trong 5 năm giá chỉ 20,465 tỷ dự án OCP2. LH 0911423988 - Hàng hiếm ký trực tiếp CĐT pháp lý chuẩn chỉnh. - Diện tích: 150m². Diện tích xây dựng 355.9m². - Loại hình: Song lập thô dễ thiết kế theo gu riêng. - Hướng: Đông Bắc mát mẻ, phong thủy đẹp. * Vị trí đỉnh cao: - Ngay trung tâm Kinh Đô. - Gần Vincom Mega Mall trục đường San Hô 51m. - Kết nối nhanh ra Vành đai 3.5. - Sát công viên, gần Venice & K - Town cực kỳ sầm uất. Giá TTS chỉ: 20.465 tỷ. Giá vay HTLS 18th: 22.499 tỷ. - So với mặt bằng khu vực là SIÊU HỜI cực kỳ đáng xuống tiền. * Phù hợp: - Ở đẳng cấp. - Kinh doanh dòng tiền. - Đầu tư giữ tài sản lâu dài. Liên hệ ngay Ms Hoa: 0911423988 để đi xem nhà trực tiếp ạ. (Quỹ hàng đẹp chọn căn vị trí tốt nhất hôm nay).

Xem thêm

Liên hệ:

091 142 ****

Vị trí bản đồ

20,47 tỷ

150 m²
136,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LH

Lê Thị Lệ Hoa

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giá siêu rẻ - Song lập Kinh Đô 150m² HTLS 6% trong 5 năm giá chỉ 20,465tỷ dự án OCP2. LH 0911423988 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.