Song Lập 20 tỷ Kinh Đô 6 cách 20m ra quảng trường, công viên, gói NT 600tr, LH ngay 0946455685

Ngày đăng: 22/05/2026

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tháng 5 giá trị thực Vinhomes Ocean Park 2 dành cho khách hàng mua ở thực hoặc đầu tư lâu dài với nền giá cực tốt. EM xin giới thiệu dòng Song Lập Kinh Đô phân khúc 20 tỷ. Biệt thự song lập phân khu Kinh Đô - Vinhomes Ocean Park 2, vị trí cực hiếm ngay sát Quảng trường, trung tâm sôi động bậc nhất khu đô thị, phù hợp an cư đẳng cấp hoặc đầu tư giữ tài sản giá trị cao. Thông tin chi tiết căn KĐ6 - Diện tích đất: 150m² - Loại hình: Biệt thự song lập - Hiện trạng: Căn thô - Vị trí: Sát Quảng trường trung tâm - Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài - Giá bán: 28.172 tỷ - Hướng Tây NAm. Ưu điểm nổi bật: - Vị trí trung tâm Kinh Đô, sát Quảng trường Ánh Sáng - Biệt thự song lập diện tích lớn, quỹ căn hiếm - Không gian sống đẳng cấp, giá trị gia tăng cao - Căn thô dễ thiết kế theo phong cách riêng Tối ưu mục đích sử dụng: - Ở thực: Sống giữa trung tâm, tiện ích đầy đủ - Đầu tư: Sản phẩm trung tâm dễ tăng giá - Giữ tài sản: Pháp lý rõ ràng, giá trị bền vững Nếu như ở Ocean Park 1 căn Song Lập 150m2 rẻ nhất hiện tại rơi vào 32 tỷ, ở Harmony Long Biên là 50-55 tỷ, thì OCean Park 2 ngay tại trung tâm Kinh Đô chưa đầy 21 tỷ này thì thực sự là một sản phẩm đáng để mua hay đầu tư. LH ngay em 0946455685 để chi tiết thêm căn BT Song Lập này. Cũng là cư dân Ocean Park, em cam kết giá thực tế - thương lượng trực tiếp giá tốt - giữ vị trí hiếm

Xem thêm

Liên hệ:

094 645 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

20 tỷ

5 PN, 4 WC
150 m²
133,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Phân khu Kinh Đô Ánh Sáng Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire Văn Giang, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
T

Tel.

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Song Lập 20 tỷ Kinh Đô 6 cách 20m ra quảng trường, công viên, gói NT 600tr, LH ngay 0946455685 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.