Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hot biệt thự Centa City DT 216m2 nhà 3 tầng đẹp lung linh sẵn sổ hồng lâu dài chưa đến 60tr/m2

Ngày đăng: 06/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nơi này nằm ở Centa City, Hữu Nghị, Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh, đúng chuẩn biệt thự với 3 tầng, mặt tiền 12m, đường rộng 13m, không gian rộng rãi thoải mái. Giá chỉ 13,1 tỷ VND cho 216m2, quá xịn cho một căn BT như thế này. Mặt tiền siêu đẹp, cực kỳ phù hợp cho ai muốn mở kinh doanh hay chỉ đơn giản là sống thoải mái. Đường vào rộng rãi, dễ dàng cho xe cộ lưu thông, không lo tắc đường. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng, an tâm vô cùng. Địa điểm xung quanh: + Gần trung tâm thương mại dabaco, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày. + Gần công viên, khu vui chơi và thể thao ngoài trời. + Ngay sát Ninh Hiệp, dễ dàng kết nối với các khu vực khác. Liên hệ để biết thêm chi tiết về căn biệt thự này qua số 0834291996 với Trần Văn Chung. Không bỏ lỡ cơ hội này nhé!

Xem thêm

Liên hệ:

083 429 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

13,1 tỷ

216 m²
60,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
TC

Trần Văn Chung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hot biệt thự Centa City DT 216m2 nhà 3 tầng đẹp lung linh sẵn sổ hồng lâu dài chưa đến 60tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.