Hót! Vila siêu Vip tại Centa Riversides. Đơn giá 80tr/m. Chiết khấu 10%, ân hạn lãi gốc 2 năm

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Em Hoà đang có 1 căn Villa cao cấp view sông Dt 322m(15*22), đương gì 15,3m Hơn 80tr/m sở hữu ngay Sổ hồng từng căn, lâu dài, pháp lí chuẩn Pháp lý minh bạch Sở hữu vững vàng. Đón đầu hạ tầng tỷ đô bứt phá giá trị BĐS. Sân bay Gia Bình đang tăng tốc thi công. Metro Hà Nội Bắc Ninh Quảng Ninh kết nối siêu tốc. Dự báo giá trị tăng gấp 2 - 3 lần chỉ trong 2 năm. Liên hệ em Hoà để được tư vấn cụ thể và dẫn đi xem nhà MUA NHÀ CENTA VSIP- LH Em:0988333682

Xem thêm

Liên hệ:

098 833 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

27,85 tỷ

322 m²
86,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
HB

Hoà Bđs

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hót! Vila siêu Vip tại Centa Riversides. Đơn giá 80tr/m. Chiết khấu 10%, ân hạn lãi gốc 2 năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.