Siêu phẩm bán tốt nhất Centa Riverside vốn chỉ 30% miễn lãi gốc 24 tháng

Ngày đăng: 22/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Một chiếc biệt thự hot nhất Centa Riverside. Thiết kế đẳng cấp, khác biệt Tối ưu không gian sống kết hợp khuôn viên cây xanh, sân vườn rộng rãi - Sẵn sổ hồng sang tên ngay - Chỉr kí từ hơn 5 tỷ vốn ban đầu tương đương 30% sở hữu biệt thự 225m2 đường 3 ô tô tránh nhau thoải mái - Miễn lãi + ân hạn gốc 24 tháng và chiết khấu siêu khủng cho khách hàng thanh toán sớm. - Kết nối nhanh với trung tâm Hà Nội qua quốc lộ 1A, cao tốc Hà Nội - Bắc Giang và sắp tới là đại lộ Hà Nội Gia Bình. 096776213 nhận thông tin quỹ căn giá tốt

Xem thêm

Liên hệ:

096 777 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Nam
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

16,88 tỷ

4 PN, 5 WC
225 m²
75,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
BT

Bùi Thị Huyền Trang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm bán tốt nhất Centa Riverside vốn chỉ 30% miễn lãi gốc 24 tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.