Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự VIP nhất dự án Centa Riverside

Ngày đăng: 08/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Một trong những căn **biệt thự vị trí đẹp nhất, duy nhất khu đô thị Centa Riverside**, với **view trực diện sông và công viên trung tâm**, không gian sống lý tưởng cho gia đình yêu thiên nhiên và sự riêng tư. *Thông tin căn biệt thự:* Diện tích đất: 480 m2 Diện tích xây dựng: 72m2 x 3 Tầng. Thoải mái thiết kế sân vườn, gara, hồ bơi..! View sông, công viên cực đẹp, thiết kế hiện đại, ánh sáng tự nhiên Pháp lý đầy đủ sổ đỏ sẵn sàng Số lượng cực hiếm : Chỉ 37/3000 căn tại khu đô thị Centa Riverside *Ưu đãi đặc biệt:* Giá tốt hơn thị trường : 135 triệu / m2 Hỗ trợ toàn bộ thủ tục pháp lý Miễn phí dẫn xem trực tiếp, tư vấn tài chính Miễn gốc và lãi 12 tháng nếu vay ngân hàng. Vị trí: Trung tâm khu đô thị Centa Riverside VSIP Bắc Ninh Liên hệ: 0869383881 MR. Đăng Khoa

Xem thêm

Liên hệ:

086 938 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

64,8 tỷ

4 PN, 5 WC
480 m²
135 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
NT

Nguyen Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự VIP nhất dự án Centa Riverside - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.