Tin đăng đã hết hạn.

Cần ra hàng gấp cặp song sinh lk12a phân khu hoàng tử hoàng huy new city chỉ 10 tỷ

Ngày đăng: 05/10/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CẦN RA HÀNG GẤP CẶP SONG SINH LK12A PHÂN KHU HOÀNG TỬ HOÀNG HUY NEW CITY Chỉ 10 tỷ Cơ hội đầu tư sinh lời cực khủng! Cặp liền kề song sinh siêu hiếm, vị trí đẹp tại phân khu Hoàng Tử phân khu ra hàng đầu tiên của giai đoạn 2, tiềm năng tăng giá cực cao. Diện tích: 77m Xây 4 tầng kiên cố Mua 2 căn đập thông mở rộng không gian, kinh doanh buôn bán mở showroom cực đỉnh Tiện ích vượt trội của Phân khu Hoàng Tử: Phố đi bộ sầm uất điểm check-in & giao thương sôi động Hồ cảnh quan 11.650m không gian xanh trong lành Trung tâm thương mại 1.120m hứa hẹn bứt phá về giá trị Giá cực hời sản phẩm hiếm cơ hội chỉ đến 1 lần! Liên hệ ngay Trang 0936833343 để xem vị trí & nhận thông tin chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

093 683 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,8 tỷ

4 PN, 4 WC
77 m²
127,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Hoàng Huy New City, X. Tân Dương, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
LT

Lê Huyền Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần ra hàng gấp cặp song sinh lk12a phân khu hoàng tử hoàng huy new city chỉ 10 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.