Rẻ chưa từng có mặt đg Đỗ Mười Hoàng Huy New City, 9,7 tỷ, 90m2 - hàng hiếm tại Hải Phòng!

Ngày đăng: 14/04/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự nằm tại Hoàng Huy New City, Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng) là một bất động sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với thiết kế sang trọng và đầy đủ tiện ích, căn biệt thự này hứa hẹn sẽ mang đến trải nghiệm sống đẳng cấp cho cư dân. - Diện tích: 90m2 - Giá: 9,7 tỷ VND - Số phòng ngủ: 3PN - Số phòng tắm: 2WC - Phòng khách rộng rãi, thoáng mát - Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường... Điểm nổi bật của căn biệt thự này là không gian sống rộng rãi và thiết kế hiện đại, tạo cảm giác thoải mái và gần gũi với thiên nhiên. Căn biệt thự nằm trong khu vực yên tĩnh, thích hợp cho các gia đình. Giới thiệu thêm về dự án: Hoàng Huy New City có quy mô 65ha, bao gồm đất nền biệt thự, liền kề, shophouse và chung cư. Dự án được đầu tư bởi Tập đoàn tài chính Hoàng Huy, cung cấp hàng loạt tiện ích như công viên cây xanh, khu sinh hoạt cộng đồng, bãi đỗ xe, trung tâm thương mại, siêu thị, khách sạn, khu văn phòng, trung tâm y tế, khu vui chơi trẻ em, và hệ thống trường học liên cấp. Đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai tìm kiếm một cuộc sống tiện nghi và hiện đại. Xung quanh khu vực có nhiều tiện ích như gần siêu thị BRG, Minh Khai, Hải Phòng, gần trường học 123 Gym Fitness & Yoga, và bệnh viện đa khoa Hồng Phúc. Để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà, vui lòng liên hệ với Lê Nhật Minh qua số điện thoại 0938858158

Xem thêm

Liên hệ:

093 885 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,7 tỷ

90 m²
107,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Hoàng Huy New City, X. Tân Dương, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
LM

Lê Nhật Minh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Rẻ chưa từng có mặt đg Đỗ Mười Hoàng Huy New City, 9,7 tỷ, 90m2 - hàng hiếm tại Hải Phòng! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.