Duy nhất căn biệt thự giá rẻ từ chủ đầu tư. Diện tích 154m2 . Giá 12 tỷ. Liên hệ 0961592634 Mr. Sơn

Ngày đăng: 15/04/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Duy nhất căn biệt thự giá rẻ, không lỗi lầm từ chủ đầu tư - Diện tích 154m2 ( mặt tiền 8,5m ) - Nhà xây 4 tầng. An ninh khép kín 24/7 , sau nhà thoáng đãng biển xanh, vị trí trung tâm gần Vincom, trường học - Giá 12 tỷ ( chỉ 78tr/m2 ) Liên hệ 0961592634 Mr. Sơn ( PKD chủ đầu tư )

Xem thêm

Liên hệ:

096 159 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

12 tỷ

4 PN, 4 WC
154 m²
77,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Nam
Địa chỉ
Phân khu Golf Land - Vinhomes Royal Island, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
S

Sonhuong

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Duy nhất căn biệt thự giá rẻ từ chủ đầu tư. Diện tích 154m2 . Giá 12 tỷ. Liên hệ 0961592634 Mr. Sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.