Tin đăng đã hết hạn.

Hot bán nhà biệt thự mini ngang 9 mét, gần sông Sài Gòn, view Vạn Phúc City

Ngày đăng: 01/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự mini An Phú Đông 13, gần bệnh viện Hồng Đức 2. Khu dân cư hạ tầng hoàn chỉnh, sát sông Sài Gòn 150m cực mát mẻ, view nhìn qua khu đô thị van phúc. Giá bán: 10,6 tỷ. Diện tích đất: 10mx13m. TK: 1T, 3 lầu 4 PN, 5 wc, sân thượng. Sổ riêng, pháp lí chuẩn chỉnh. Đường nhựa trước nhà xe hơi 8m. Liên hệ: 0978631294 Mr Hùng xem nhà làm việc chính chủ 24/7. Thiện chí kb zalo gửi chi tiết, thanks.

Xem thêm

Liên hệ:

097 863 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

10,6 tỷ

4 PN, 5 WC
130 m²
81,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. An Phú Đông 13, P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
Mh

Mai văn hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot bán nhà biệt thự mini ngang 9 mét, gần sông Sài Gòn, view Vạn Phúc City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.