8x18m - Hàng Hiếm Biệt Thự Góc 2 Mặt Tiền Công Viên Đường 12m Thông Bàn Cờ Nguyễn Thị Búp, 4 Tầng

Ngày đăng: 14/04/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm, Biệt thự Góc 2 Mặt tiền công viên cây xanh khu đẹp, 1/ Nguyễn Thị Búp, P. Tân Chánh Hiệp. Q12 - Diện tích: 8x18m CN 140m2, sàn SD 252m2 - Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + 5 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. + 6 phòng tắm tiện nghi, đáp ứng nhu cầu sử dụng cho gia đình đông thành viên. + Hướng cửa chính và ban công đều Đông Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. + Mặt tiền rộng 8m, thích hợp cho kinh doanh hoặc mở văn phòng. + Đường vào rộng 12m, thuận tiện cho việc di chuyển bằng ô tô. + Nhà có sân sinh hoạt rộng tầng 1, tiện ngắm cảnh, tổ chức tiệc tùng với bạn bè, ăn uống gia đình rộng rãi + Đi bộ ra công viên 100ha Tân chánh hiệp + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Biệt thự mang đến không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên và tiện nghi. Với vị trí thuận lợi, gần các siêu thị Bách Hóa Xanh Nguyễn Thị Búp, Bách Hóa Xanh và công viên Ao Đôi, cư dân sẽ được tận hưởng cuộc sống tiện nghi và thoải mái. - Giá bán 12 tỷ 690 triệu còn thương lượng. -----------------------------$$$$$---------------------------- Để biết thêm thông tin chi tiết và lịch xem nhà: - LH: Em Cườnggg, gặp làm việc trực tiếp với chính chủ. Cam kết thông tin chuẩn.

Xem thêm

Liên hệ:

077 803 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

12,69 tỷ

5 PN
140 m²
90,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Búp, P. Tân Chánh Hiệp, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
PC

Phan Minh Cường

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết 8x18m - Hàng Hiếm Biệt Thự Góc 2 Mặt Tiền Công Viên Đường 12m Thông Bàn Cờ Nguyễn Thị Búp, 4 Tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.