Ngôi nhà này sở hữu diện tích lý tưởng 7m x 18m, được thiết kế tinh tế với 1 tầng hầm, 1 trệt và 3 lầu

Ngày đăng: 07/05/2026

7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chào mừng bạn đến với không gian sống đẳng cấp tại biệt thự mini tọa lạc trong khu dân cư Hiệp Thành City, đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12. Ngôi nhà này sở hữu diện tích lý tưởng 7m x 18m, được thiết kế tinh tế với 1 tầng hầm, 1 trệt và 3 lầu, cùng khoảng sân bên hông thoáng mát.
Tầng hầm rộng rãi có thể đậu vừa xe hơi 7 chỗ. Tầng trệt là không gian phòng khách và bếp ăn thoáng đãng. Lầu 1, 2, 3 bao gồm 4 phòng ngủ, mỗi phòng đều có nhà vệ sinh khép kín tiện nghi, cùng 2 sân thượng lý tưởng để thư giãn.
Ngôi nhà nằm trên mặt tiền đường nhựa rộng 10m, thông thoáng, có vỉa hè và cây xanh mát mẻ. Vị trí cực kỳ thuận lợi, sát bên công viên và hồ bơi, ngay đoạn đường HT43 mới làm rộng 30m. Khu dân cư được trang bị đầy đủ tiện ích nội khu như hồ bơi, công viên, trường học, siêu thị, mang đến một cuộc sống tiện nghi và đầy đủ.
Ngôi nhà mới xây, bạn chỉ cần xách vali vào ở ngay. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một không gian sống lý tưởng.
Giá bán: 14 tỷ 990 triệu (có thương lượng).
Liên hệ: 0396782218

Xem thêm

Liên hệ:

039 678 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 18m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Sân chơi, Bể bơi, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Xây mới

Vị trí bản đồ

14,99 tỷ

4 PN, 5 WC
126 m²
118,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 4 ô tô tránh (9 - 11m)
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Búp, P. Hiệp Thành, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Trần Luân

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Ngôi nhà này sở hữu diện tích lý tưởng 7m x 18m, được thiết kế tinh tế với 1 tầng hầm, 1 trệt và 3 lầu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.