Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự đẹp, nhiều tiện ích tại Thạnh Lộc 37, 80m2

Ngày đăng: 13/04/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Bán nhà đẹp 5 tầng, có gara ô tô, 80m2, đường Thạnh Lộc 37, An Phú Đông, Quận 12 - Diện tích 4 x20m - Kết cấu 1 trệt, 1 lửng 3 lầu, sân thượng, gara ô tô, 4PN 6WC, phòng khách, phòng bếp, phòng thờ, ban công thoáng mát, sân thượng rộng thoáng - Hẻm 6m, KDC cao cấp, văn minh, an ninh, tiện ích xung quanh không thiếu gì - SHR vuông vức, hoàn công đủ, công chứng nhanh gọn Lh Duy

Xem thêm

Liên hệ:

093 453 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

7,65 tỷ

4 PN
80 m²
95,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Đ. Thạnh Lộc 37, P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
GF

Gin Koi Farm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự đẹp, nhiều tiện ích tại Thạnh Lộc 37, 80m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.