Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thư cực đẹp cực chất Vườn Lài quận 12

Ngày đăng: 26/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ ĐẲNG CẤP SÁT SÔNG SÀI GÒN KHÔNG GIAN SỐNG NGHỈ DƯỠNG NGAY TRONG LÒNG PHỐ
Nếu anh chị đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, trong lành và đẳng cấp cho gia đình, đây chính là lựa chọn không thể bỏ qua.

Thông tin biệt thự:

Diện tích đất: 15,5m x 27,5m (công nhận 420m²)

Diện tích sử dụng: gần 400m²

Thiết kế hiện đại, tối ưu không gian mở, kết hợp hài hòa với thiên nhiên

Tiện ích:

Sân vườn rộng rãi, nhiều cây xanh thoáng mát

Hồ cá koi phong thủy, mang lại sinh khí và tài lộc

Thích hợp cho đại gia đình 3 thế hệ quây quần, tận hưởng không khí trong lành mỗi ngày

Vị trí đắc địa:

Sát sông Sài Gòn, không khí mát mẻ quanh năm

Giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối trung tâm thành phố và các khu vực lân cận

Giá chỉ 39 tỷ cho biệt thự siêu đẹp với khuôn viên đất 420m² một mức giá rất hiếm cho phân khúc biệt thự sát sông hiện nay.

Liên hệ ngay Thảo: 0913 148 110 để đặt lịch xem nhà trong tuần và cảm nhận không gian sống lý tưởng này!

Xem thêm

Liên hệ:

091 314 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15,5m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

39 tỷ

4 PN, 4 WC
420 m²
92,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Senturia Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
0

0913148110

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thư cực đẹp cực chất Vườn Lài quận 12 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.