Bán biệt thự 384m ( 16m x 24m ) full đất ở đô thị- chỉ 78 triệu/m - khu biệt thự thạnh xuân -

Ngày đăng: 23/05/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

KHU BIỆT THỰ THẠNH XUÂN HẢ HUY GIÁP - GIÁ RẺ CHỈ 78 TRIỆU/M - CÓ DÒNG TIỀN CHO THUÊ... ------------------ Diện tích : 384m2 full đất ở đô thị Ngang 16m x 24m . Vuông đẹp Mặt tiền : 19m khu cao cấp Kết cấu : Lửng + Lầu đang cho thuê có dòng tiền 30 triệu/ tháng Khu quy hoạch đồng bộ chỉ 80 căn . Dân trí cao cấp. Giao thông thuận lợi sát gò vấp Pháp lý : SHR đã hoàn công đủ Giá chào : 30 tỷ thương lượng LH : 0984076486 Em Hiệp hỗ trợ xem nhà thực tế gặp chính chủ thương lượng giá tốt nhất ----------//-----------

Xem thêm

Liên hệ:

098 407 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 19m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 384m ( 16m x 24m ) full đất ở đô thị- chỉ 78 triệu/m - khu biệt thự thạnh xuân - - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.