Bán Căn Biệt Thự Senturia 420m2 Vườn Lài An Phú Đông

Ngày đăng: 22/05/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ SENTURIA VƯỜN LÀI AN PHÚ ĐÔNG 420m2 Giá 37 Tỷ. Không gian sống đẳng cấp ven sông giữa TP. * Diện tích đất: 420m rộng hiếm có tại khu vực An Phú Đông *5 Phòng Ngủ Lớn 6 Tolet Khép Kín( Có Phòng Ngủ Trệt) * Thiết kế biệt thự sang trọng, không gian mở đón gió và ánh sáng tự nhiên * Sân vườn rộng rãi, phù hợp làm hồ bơi, khu BBQ, gara nhiều ô tô * Khu compound bảo vệ 24/7, dân cư văn minh, an ninh tuyệt đối * Đường nội khu rộng, nhiều cây xanh, chuẩn không gian nghỉ dưỡng cao cấp

Xem thêm

Liên hệ:

096 164 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

37 tỷ

5 PN
420 m²
88,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Senturia Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
PA

PHAM NGOC ANH

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Biệt Thự Senturia 420m2 Vườn Lài An Phú Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.