Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự mặt tiền 163 Hoa Lan, P. 2, Quận Phú Nhuận

Ngày đăng: 02/10/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diện tích: 8 x 18m. Kết cấu: Hầm + Trệt + 3 lầu, thiết kế trống suốt dạng văn phòng mở. Thu nhập: HĐ thuê 90 triệu/tháng. Giá bán: 60 tỷ. Pháp lý: Sổ hồng riêng. Vị trí: Mặt tiền Hoa Lan, khu Phú Nhuận sang trọng, tiện khai thác văn phòng, building hoặc giữ tài sản lâu dài. Gọi ngay 0932099478 Mr Nam.

Xem thêm

Liên hệ:

093 209 ****

Vị trí bản đồ

60 tỷ

144 m²
416,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Hoa Lan, P. 2, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
ND

Nguyễn Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự mặt tiền 163 Hoa Lan, P. 2, Quận Phú Nhuận - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.