Biệt thự cao cấp, khu VVIP ở Phú Nhuận, rẻ nhất thị trường

Ngày đăng: 14/04/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà Hẻm VIP: 199/2 Hoàng Văn Thụ, Phường 8, Quận Phú Nhuận. - Diện tích: 12mx28m. CN: 244,5m2. - Kết cấu: Hầm 4 tầng. - Nhà đối diện khách sạn Tân Sơn Nhất siêu.

Xem thêm

Liên hệ:

091 644 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

60 tỷ

244.5 m²
245,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Hoàng Văn Thụ, P. 8, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Hữu Thảo

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Biệt thự cao cấp, khu VVIP ở Phú Nhuận, rẻ nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.