Bán biệt thự đường Hồ Biểu Chánh p12 , phú nhuận ngang 20m. Giá 65 tỷ

Ngày đăng: 14/04/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CƠ HỘI CÓ 1-0-2 CHO KHÁCH NÀO BIẾT NĂM BẮT CƠ HỘI Biệt Thự Sân Vườn Hồ Biểu Chánh- Nguyễn Văn Trỗi- Phú Nhuận Ngang hiếm có khó tiềm tại thời điểm hiện tại , Ngang 20M Diện tích: 20m x 30m. Công nhận 530m2. Biệt Thự 3 tầng- sân vườn rộng thoáng. Khu biệt lập chỉ 2 căn nhà - sau lưng căn mặt tiên Vị trí : ngay Nguyễn Văn Trỗi , thuận tiện di chuyển qua quận 1 , quân 3 , sân bay TSN Giá 65 tỷ LH : 0918885232 Hoàng

Xem thêm

Liên hệ:

091 888 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

65 tỷ

530 m²
122,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Hồ Biểu Chánh, P. 11, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Minh Hoàng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự đường Hồ Biểu Chánh p12 , phú nhuận ngang 20m. Giá 65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.