Tin đăng đã hết hạn.

Tổng hợp khu đô thị biển An Viên, biệt thự giá đầu tư nghỉ dưỡng Nha Trang

Ngày đăng: 03/03/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Tổng hợp nhà khu đô thị biển nghỉ dưỡng bậc nhất Nha Trang.
- Vị trí: Cạnh khu du lịch VinpearlLand.
- Pháp lý: Sổ hồng sẵn từng lô.
- Xây dựng: Tự do.
- Tiện ích: Khu đô thị biệt lập bảo vệ an ninh 24/7, không gian thoáng đãng cây xanh nhiều, bãi tắm riêng biệt,...

1. Biệt thự 3 tầng 6PN mặt tiền đường 2C ngang 12m dài 15m có hầm.
Hướng Tây Nam.
- Giá công khai: 22.5 tỷ.
2. Biệt thự 3 tầng 5PN mặt tiền đường 2E thấy biển ngang 12m dài 22m. Có hồ bơi, khu vực bbq, sân vườn.
Hướng Tây Nam.
- Giá công khai 23.5 tỷ.
Lh: 0922.312.037.

Xem thêm

Liên hệ:

092 231 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

23,5 tỷ

5 PN
264 m²
89,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị biển An Viên (Tên khác An Viên Nha Trang), P. Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
LN

Lục Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tổng hợp khu đô thị biển An Viên, biệt thự giá đầu tư nghỉ dưỡng Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.