Bán biệt thự góc 2 mặt tiền tại khu đô thị biển An Viên, cách biển chỉ 200m, giá 28 tỷ

Ngày đăng: 06/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
SIÊU PHẨM BIỆT THỰ GÓC 2 MẶT TIỀN – KĐT BIỂN AN VIÊN – CÁCH BIỂN CHỈ 200M
Khu kim cương KĐT An Viên – khu vực giới thượng lưu, an ninh khép kín
Vị trí góc 2 mặt tiền – đường rộng 13,5m cực kỳ đẳng cấp
Thông tin biệt thự:
* Diện tích đất: 212,5m²
* Tổng diện tích sàn: 296m² – xây dựng kiên cố 3 tầng
* Hướng: Đông Bắc & Đông Nam – đón gió biển mát mẻ
Công năng chuẩn nghỉ dưỡng cao cấp:
* 5 phòng ngủ – 6 WC
* 2 phòng khách rộng – không gian tiếp khách sang trọng
* Phòng thờ riêng
* Sân thượng BBQ + bếp riêng cực chill
Điểm nhấn đắt giá:
* Villa góc hiếm – tăng giá theo thời gian
* Thang máy nhập khẩu từ Italy – đẳng cấp khác biệt
* Full nội thất cao cấp – xách vali vào ở ngay
Chỉ 200m ra biển – sống chuẩn resort mỗi ngày
Phù hợp ở nghỉ dưỡng, khai thác villa, hoặc giữ tài sản lâu dài
Giá bán: 28 tỷ
Thuế phí: 2 bên
:0938722626 E Quyên
Xem thêm

Liên hệ:

093 872 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

28 tỷ

5 PN
212.5 m²
131,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Số tầng
3
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
P. Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
QS

Quyen Small

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự góc 2 mặt tiền tại khu đô thị biển An Viên, cách biển chỉ 200m, giá 28 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.