Bán biệt thự mặt biển tại khu đô thị biển An Viên, 250 triệu / m2, 350m2

Ngày đăng: 22/05/2026

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Biệt thự đẹp tại khu đô thị biển An Viên, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa (Nha Trang, Khánh Hòa cũ) với các đặc điểm nổi bật: - Diện tích sử dụng 350m2, phù hợp cho gia đình lớn hoặc đầu tư lâu dài. - Thiết kế 3 tầng với 4PN, 5WC, không gian rộng rãi và thoải mái. - Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo sở thích. - Ngõ vào rộng 13m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào. - Mặt tiền 14m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Trang bị điều hòa, tủ lạnh, giường... Tạo sự tiện nghi cho cuộc sống. Khu vực xung quanh: - Gần bệnh viện đa khoa tâm trí Nha Trang và bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Nha Trang. - Tiện ích mua sắm với siêu thị Bách Hóa Xanh Trường Sa và Bách Hóa Xanh. - Gần trung tâm ngoại ngữ Easy - Mipeco, thuận lợi cho việc học tập. - Không xa công viên Thanh Niên và công viên Bạch Đằng, lý tưởng cho việc thư giãn. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0914161111 và người liên hệ Huỳnh Nguyễn Hữu Ngọc.

Xem thêm

Liên hệ:

091 416 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

87,5 tỷ

4 PN, 5 WC
350 m²
250 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị biển An Viên (Tên khác An Viên Nha Trang), P. Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0914161111

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự mặt biển tại khu đô thị biển An Viên, 250 triệu / m2, 350m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.