Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn biệt thự song lập đông nam phân khu Hoàng Gia Vinhomes Vũ Yên giá tốt

Ngày đăng: 29/05/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn biệt thự song lập đông nam phân khu Hoàng Gia Vinhomes Vũ Yên giá tốt. Thông tin sản phẩm: - HG9-xx, diện tích đất 172m2, dtxd 387m2 - Đường vỉa hè 15m ( lòng đường HG rộng 10m, là phân khu có lòng đường rộng nhất dự án ) - Nằm trên dãy HG9 đường thông dễ dàng di chuyển, cách công viên bể bơi pha lê chỉ hơn trăm mét - Tiện ích all in one sẵn sàng chờ đón cư dân Vinhomes Vũ Yên - Chính sách bán hàng : chính sách vay Techcombank miễn gốc lãi còn 15 tháng. - Giá bán: 18,5 tỷ bao trọn thuế phí sang tên Liên hệ làm việc chính chủ: 0932568869

Xem thêm

Liên hệ:

093 256 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

18,5 tỷ

172 m²
107,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Royal Island, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
HV

Hiền Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn biệt thự song lập đông nam phân khu Hoàng Gia Vinhomes Vũ Yên giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.