Bán đất tặng vila sân vườn 370m2 MT 15m - sau nhà mặt đường Ngô Gia Tự ôtô vào nhà - SĐCC - có gara

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất tặng vila sân vườn sau nhà mặt đường Ngô Gia Tự - 370m2 mặt tiền 15m sâu 23m - ô tô vào nhà, có gaara ô tô - cách mặt đường đúng 10m - giá 13,2 tỷ - SĐCC 0849988886

Xem thêm

Liên hệ:

084 998 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

13,2 tỷ

4 PN, 4 WC
370 m²
35,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Ngô Gia Tự, P. Tràng Cát, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
đ

đại

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng vila sân vườn 370m2 MT 15m - sau nhà mặt đường Ngô Gia Tự ôtô vào nhà - SĐCC - có gara - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.