Biệt thự khu Sao Đỏ 732 Ngô Gia Tự - 136m2 ngang 12m - Đường 12m

Ngày đăng: 22/05/2026

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Biệt thự Sao Đỏ - Ngô Gia Tự. - Diện tích: 136m2 ngang 12m. - Công năng sử dụng: 4 ngủ 5 wc, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi. - Có phòng ngủ tầng 1 cho người cao tuổi. - Đường phân lô rộng 12m cả vỉa hè. - Thuận tiện di chuyển ra Lê Hồng Phong, Ngô Gia Tự, Bùi Viện. - Giá: 14.899 tỷ. - Dương Minh Tiến 0949915588 chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.

Xem thêm

Liên hệ:

094 991 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14,9 tỷ

4 PN, 5 WC
136 m²
109,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Ngô Gia Tự, P. Thành Tô, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
NT

Nhà Đẹp Minh Tiến

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Biệt thự khu Sao Đỏ 732 Ngô Gia Tự - 136m2 ngang 12m - Đường 12m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.