Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự nhà vườn đẳng cấp thượng lưu gần phố Trần Hoàn, Hải An

Ngày đăng: 14/05/2025

6.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Khám phá không gian sống đẳng cấp tại biệt thự nhà vườn tọa lạc tại phường Đằng Hải, gần phố Trần Hoàn, trung tâm hành chính quận Hải An.
Với diện tích 318.1m2 và thiết kế 3 tầng sang trọng, căn biệt thự này mang đến một không gian sống thượng lưu với sân vườn đẳng cấp.
Công năng của biệt thự bao gồm sân cổng riêng biệt, vườn cảnh sang trọng, phòng khách rộng rãi, bếp tiện nghi, 4 phòng ngủ thoải mái, 4 nhà vệ sinh, phòng thờ trang nghiêm, sân phơi tiện lợi và ban công thoáng đãng.
Hướng nhà là hướng thuộc Đông Tứ Trạch, mang lại sự hài hòa và thịnh vượng cho gia chủ.
Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ chính chủ, đảm bảo quyền sở hữu và an tâm cho người mua.
Giá bán là 17.8 tỷ, có thể thương lượng thêm. Đặc biệt, chủ nhân mới sẽ được tặng toàn bộ nội thất cao cấp trong nhà.
Liên hệ ngay 0936126368 để biết thêm chi tiết và sở hữu căn biệt thự mơ ước này.
Xem thêm

Liên hệ:

093 612 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

17,8 tỷ

4 PN, 4 WC
318.1 m²
55,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Trần Hoàn, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
HP

Hội mua bán nhà đất giá rẻ Hải An, Hải Phòng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự nhà vườn đẳng cấp thượng lưu gần phố Trần Hoàn, Hải An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.