Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự đẹp tại phân khu Hoàng Gia, Vinhomes Royal Island, 76,8 triệu / m2, 212 m2, 6PN, 4WC

Ngày đăng: 11/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Vinhomes Royal Island, Thủy Hà, Thủy Nguyên, Hải Phòng là một khu đô thị sang trọng, nổi bật với thiết kế hiện đại và không gian sống lý tưởng. Biệt thự có diện tích 212 m2, 4 tầng, 6 phòng ngủ, 4 toilet, mang đến sự tiện nghi và thoải mái cho gia đình.
- Diện tích: 212 m2.
- Giá: 76,8 triệu / m2.
- 6PN, 4WC.
- 4 tầng, mặt tiền 8.6m.

Điểm nổi bật:
- Phong thủy tốt, thích hợp cho gia đình và kinh doanh.
- Mặt tiền rộng, thuận lợi cho việc mở cửa hàng hoặc văn phòng.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người sở hữu.
Dự án cung cấp nhiều tiện ích như sân golf 36 lỗ, trung tâm thương mại Vincom, trường học Vinschool, bệnh viện Vinmec, khu tắm khoáng nóng Onsen, hồ bơi sông mặn, khu vui chơi giải trí, học viện đua ngựa và bến du thuyền, tạo một môi trường sống lý tưởng cho cư dân.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà: Nguyễn Tiến Thắng BĐS Vinhomes - 0868926893.

Xem thêm

Liên hệ:

086 892 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,6m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

16,28 tỷ

4 WC
212 m²
76,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Royal Island, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
0

0868926893

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự đẹp tại phân khu Hoàng Gia, Vinhomes Royal Island, 76,8 triệu / m2, 212 m2, 6PN, 4WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.