Tin đăng đã hết hạn.

Liền kề góc xẻ khe cạnh vườn hoa, đối diện công viên ven sông, biển rộng sau nhà

Ngày đăng: 07/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Biệt thự liền kề góc xẻ khe, 3 mặt thoáng, cạnh vườn hoa, đối diện công viên ven sông và dinh thự đơn lập.

Diện tích: 165.8m
Xây dựng 4 tầng: 350.5m
Mặt tiền 6m, sân xẻ khe 3m
Hướng: Tây tứ trạch

CHIẾT KHẤU 12% VỀ Ở SỚM
Giá full: 22.4 tỷ
Giá trả thẳng: 17.3 tỷ
Giá vay miễn lãi 24 tháng: 19.5 tỷ
Vốn ban đầu: 6 tỷ

Tiếp giáp 4 công viên, vườn hoa phân khu Đảo Vua thuận tiện.
Bên cạnh vườn hoa, view biển vườn hoa, đối diện công viên ven sông, gần ngự hoa viên.

Tặng voucher Vinpearl, Vinwonder: 205 triệu
Tặng Voucher học viện cưỡi ngựa: 50 triệu

0936-622-111
The Minh Realtor
#vinhomevuyen #vinhomeroyalisland
#haiphong #batdongsan

Xem thêm

Liên hệ:

093 662 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,3 tỷ

165.8 m²
104,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Royal Island, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
MT

Minh Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Liền kề góc xẻ khe cạnh vườn hoa, đối diện công viên ven sông, biển rộng sau nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.