Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền bán căn biệt thự song lập đảo vua

Ngày đăng: 04/05/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

ĐỘC QUYỀN BÁN CĂN BIỆT THỰ SONG LẬP ĐẢO VUA
Cặp biệt thự song lập đẳng, sau nhà là biển phân khu Đảo Vua chỉ vài bước chân ra công viên lớn của ĐV2, rất gần Vincom Mega Mall, tại Vinhomes Royal Island, biểu tượng cho sự xa hoa và tinh tế giữa thiên nhiên xanh mát.

Mã căn: ĐV2-85 và ĐV2-86
Diện tích đất: ,181,3 và 182,7m (2 căn tổng 364m)
Diện tích xây dựng: 417,2m (2 căn tổng là 834m)
Xây dựng: 4 tầng
Hướng: Tây Nam

Giá niêm yết ĐV2-85: 22.792tỷ
Giá ưu đãi
Vay 24 tháng: 19.813 tỷ
Thanh toán TTĐ: 19.463 tỷ
Thanh toán sớm: 17.520 tỷ

Giá niêm yết ĐV2-86: ,23.079 tỷ
Giá ưu đãi
Vay 24 tháng: 20.065 tỷ
Thanh toán TTĐ: 19.463 tỷ
Thanh toán sớm: 17.743 tỷ

Quà tặng và chiết khấu:
- Tặng 25 chỉ vàng tương đương 200tr trừ vào giá.
- Tặng voucher cưỡi ngựa hoàng gia trị giá 50tr
- Tặng voucher Vinpearl trị giá 205tr
- Khách hàng về ở sớm chiết khấu 12% vào giá.
- Khách hàng không vay TTS chiết khấu 11%
- Khách hàng thanh toán tiến độ chiết khấu 3,5%
- Hỗ trợ lãi suất 24th.

Hotline: 0936818569

Xem thêm

Liên hệ:

093 681 ****

Vị trí bản đồ

17,7 tỷ

181 m²
97,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Royal Island, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
LH

Lê Vũ Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền bán căn biệt thự song lập đảo vua - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.