Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán Nhà phố thương mại 107.5 m2 tại Ecopark, 2 mặt thoáng trước sau, mặt tiền 5m, sổ đỏ

Ngày đăng: 23/03/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nằm trong khu Thảo Nguyên, đoạn phố tập trung nhiều cửa hàng và quán ăn, cafe chill chill rất có gu tại KĐT Ecopark như Aftertaste Coffee Lab, Tammy Art Cafe, ... cách mấy lô là ra Clubhouse. - Diện tích đất 107.5m2, mặt tiền 5m, xây 4 tầng - Đường trước nhà 35m, vỉa hè 8m - Phía sau nhà là sân vườn, đường nội bộ rộng 4m - Hoàn thiện mặt ngoài, bên trong rất cơ bản (coi như thô), đang cho gia đình thuê vừa ở vừa kinh doanh - Sẵn dòng tiền đang cho thuê cả nhà (10-12tr / tháng) - Sổ đỏ chính chủ, sang tên ngay - Thiện chí làm việc với cả người mua và môi giới Liên hệ chính chủ để biết thêm chi tiết và thương lượng: 0926666066, Quang Anh. Xem vị trí thực tế Google Street View: https://maps.app.goo.gl/511xp7m74fRCQHMa8

Xem thêm

Liên hệ:

092 666 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

22,95 tỷ

107.5 m²
213,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐA

Đinh Quang Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán Nhà phố thương mại 107.5 m2 tại Ecopark, 2 mặt thoáng trước sau, mặt tiền 5m, sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.