Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Shop SH3.01 Góc 3 mặt tiền đẹp nhất dự án, đối diện khu vui chơi, bể bơi sầm uất

Ngày đăng: 18/06/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn Shop hoa hậu SH3.01 vị trí Góc với 3 mặt tiền xứng đáng là siêu phẩm đẹp nhất tại dự án Khang Phát Diamond Central. Thông tin chi tiết: + Diện tích: 106,5m2, diện tích xây dựng 589m2 với 6 tầng, có ô chờ thang máy + Căn góc hướng Đông Bắc Tây Bắc + Đường trước mặt 7,5m, vỉa hè 2 bên 3,5m + 2 Mặt tiền: Mặt tiền lớn 18m, mặt tiền bé 6m, mặt sau 2m + 1 mặt view khu bể bơi, tổ hợp giải trí Marina Club, 1 mặt view công viên Gardenia Đặc biệt SH3.01 với vị trí ngay cổng vào Tân Lập có lượng người qua lại lớn giúp tối đa công năng kinh doanh cho căn Shop. GIÁ BÁN HẤP DẪN: - Giá niêm yết: Nhỉnh 12 tỷ - Nếu vay ngân hàng vào trước 6,3 tỷ, còn lại BIDV cho vay 0% trong 24 tháng - Nếu thanh toán tiến độ vào trước 1,8 tỷ. - Nếu thanh toán nhanh chiết khấu thêm 10% TỔNG QUAN DỰ ÁN: - Dự án: Khang Phát Diamond Central. - Địa điểm: Phố Trần Phú, Đình Bảng, TP. Từ Sơn, Bắc Ninh (gần cao tốc Hà Nội Thái Nguyên, các tuyến đường DT295B, Ninh Hiệp). - Tiện ích: Phố đi bộ, bể bơi, Club house, nhà hang, công viên, trường học, - Quy mô: 147 sản phẩm: 57 căn shop và 90 lô đất nền - Pháp lý: 100% sản phẩm đều có sổ đỏ lâu dài Quý vị quan tâm cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm hoặc đi xem thực tế các lô vui lòng liên hệ Hotline tư vấn hoàn toàn miễn phí: Hotline: 0941106886

Xem thêm

Liên hệ:

094 110 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

11 tỷ

5 PN
106 m²
103,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khang Phát Diamond Central​, Đ. Trần Phú, P. Đình Bảng, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
PL

P.KD Him Lam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Shop SH3.01 Góc 3 mặt tiền đẹp nhất dự án, đối diện khu vui chơi, bể bơi sầm uất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.