Chốt ngay shophouse 100m2 - hàng f0 chủ đầu tư sẵn nhà - sát khu công nghệ cao phù đổng

Ngày đăng: 23/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CHỐT NGAY SHOPHOUSE 100M2 - HÀNG CHỦ ĐẦU TƯ GIỮ CHỖ KHÔNG CẦN TIỀN 100% GỐC , MÀ CHỈ VÀO 30% SỞ HỮU NGAY.CENTA RIVERSIDE TỪ SƠN. Cách Hà Nội ~20 phút | Sát khu CNC Phù Đổng dòng tiền & dân cư đang đổ về mạnh *Shophouse 100m Mặt tiền đẹp kinh doanh ngay Nhà xây sẵn 3 tầng tối ưu ở + cho thuê Sổ đỏ lâu dài pháp lý rõ ràng *CHÍNH SÁCH CỰC DỄ VÀO: Vốn 30% vay 70% Ân hạn gốc & lãi 24 tháng Chiết khấu thêm 5% Giữ chỗ linh hoạt chưa cần thanh toán *LÝ DO PHẢI XUỐNG XEM NGAY: Nằm ngay trục kinh doanh đón sóng chuyên gia, công nhân Gần ga Trung Mầu hưởng lợi quy hoạch TOD Khu đã có dân vào khai thác được luôn Giá còn điểm đầu biên tăng rõ ràng *Mua lúc này là nắm lợi thế: Dễ vào , Dễ giữ ,Dễ ra hàng *Zalo: 0865056788 Gọi là có căn đẹp, xem là muốn chốt ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

086 505 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

9,05 tỷ

4 PN, 4 WC
100 m²
90,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
Ll

Lê thị lương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chốt ngay shophouse 100m2 - hàng f0 chủ đầu tư sẵn nhà - sát khu công nghệ cao phù đổng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.