Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố thương mại Nguyễn Văn Tiết - 5 x 20 - 3 tầng ST trước sau - Giá 6,118 tỷ

Ngày đăng: 26/03/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Diện tích 98,43m2. Diện tích xây dựng 352,7m2. Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng trước sau, 4PN master, 5WC. Vị trí: Trên trục đường Nguyễn Văn Tiết, cách bệnh viện đa khoa Thuận An 300m, cách Lotte - Aeon Mall BD chỉ 1Km. Di chuyển về ngã tư Bình Triệu & Phạm Văn Đồng chỉ 7Km. Thanh toán: Linh hoạt, từng đợt. Ngân hàng hỗ trợ cho vay. Tiềm Năng: Khu vực dân cư trí thức cao, sầm uất. Tiện đầu tư cho thuê, mở văn phòng, phòng khám... LH/ Zalo: 0934762279 em Ann.

Xem thêm

Liên hệ:

093 476 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

6,12 tỷ

4 PN, 5 WC
98.43 m²
62,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Tiết, P. Lái Thiêu, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
0

0934762279

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố thương mại Nguyễn Văn Tiết - 5 x 20 - 3 tầng ST trước sau - Giá 6,118 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.