Chỉ Còn Duy Nhất 1 Căn Shophouse 2 tầng Bcons Newsky view công viên 10.000m2, Dt 113m. Giá 7.828 tỷ

Ngày đăng: 16/04/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chỉ Còn Duy Nhất 1 Căn Shophouse 2 tầng Bcons Newsky view công viên 10.000m2 - Diện tích 113m - Thiết kế 2 tầng, hoàn thiện cơ bản , có cầu thang - Phù hợp kinh doanh cafe, siêu thị, quán ăn, - Vị trí ngay sảnh thang máy Block B. Gần 1600 căn hộ số lượng cư dân gần 5000 người . 2000m2 sàn thương mại văn phòng gần 3000 cán bộ CNV làm việc tại đây - Liên hệ để được tư vấn cụ thể: 0906797909

Xem thêm

Liên hệ:

090 679 ****

Vị trí bản đồ

6,83 tỷ

113 m²
60,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 13, P. Lái Thiêu, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
HT

Huỳnh Văn Trung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chỉ Còn Duy Nhất 1 Căn Shophouse 2 tầng Bcons Newsky view công viên 10.000m2, Dt 113m. Giá 7.828 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.