Tin đăng đã hết hạn.

Bán NP Sun Group Sầm Sơn tại Phường Trung Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hóa, 120 tỷ, 1060m2, view đẹp

Ngày đăng: 06/05/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố đang được bán tại Sun Group Sầm Sơn, Phường Trung Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hóa. Với diện tích lên tới 1060m2, 8 tầng, 100PN, 102WC. Pháp lý đầy đủ, mặt tiền rộng 53m, đường vào rộng 20m, cực kỳ thuận lợi cho kinh doanh. Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho mọi ý tưởng đầu tư.

Giá: 120 tỷ VND. Nơi đây không chỉ là một bất động sản, mà còn là cơ hội vàng cho những ai muốn phát triển sự nghiệp. Đường phố sầm uất, thuận lợi cho việc kinh doanh.

Thông tin thêm về dự án:
+ Dự án Sun Group Sầm Sơn với quy mô 1.260ha, chia thành 2 phân khu: Sông Đơ và Quảng Trường biển Sầm Sơn, mang đến không gian sống và làm việc lý tưởng.
+ Các tiện ích hiện đại: quảng trường biển, phố đi bộ, khu vui chơi trẻ em, khách sạn 5 sao, bãi biển riêng, không gian xanh, và nhiều hoạt động giải trí.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Hà Lê thị Zalo: 0942635236.0355465636

Xem thêm

Liên hệ:

094 263 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 53m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

120 tỷ

1.060 m²
113,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sun Group Sầm Sơn, Tp. Sầm Sơn, T. Thanh Hóa
HT

Hà Lê Thị

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán NP Sun Group Sầm Sơn tại Phường Trung Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hóa, 120 tỷ, 1060m2, view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.