Bán Shophouse tại The Pathway Sầm Sơn, 4,797 tỷ, 95.8m2, view đẹp, giá cực chất

Ngày đăng: 23/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu Shophouse thương mại tại The Pathway Sầm Sơn, đường Hồ Xuân Hương, phường Sầm Sơn, Thanh Hóa - thành phố Sầm Sơn, Thanh Hóa cũ. Với diện tích 95.8m2, 2 tầng, mặt tiền rộng 5m, hướng Đông Bắc, đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư và kinh doanh. Điểm nhấn: + Giá: 4,797 tỷ VND + Pháp lý đầy đủ + Ngõ vào rộng 120m, phù hợp cho ô tô ra vào dễ dàng + Mặt tiền lý tưởng cho việc kinh doanh, thu hút khách hàng + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho chủ sở hữu Giới thiệu dự án: + Vị trí: Trục đại lộ Sun Grand Boulevard, đối diện quảng trường mặt trời Sun Square, gần khu du lịch biển Sầm Sơn, công viên Sun World 33,6 ha + Chủ đầu tư: Tập đoàn Sun Group + Tiện ích: Bể bơi xanh mát, sân chơi trẻ em, thảm cỏ đa năng, sân tập gym, vườn thiền, sân tennis, sân bóng chuyền hơi, sân bóng rổ, sân cầu lông, nhà phụ trợ (siêu thị, nhà hàng, cà phê), tiện ích xung quanh (quảng trường, bãi biển, nhà hát Opera, khu phố ẩm thực) + Thiết kế: 9 tòa chung cư cao 20 tầng (P1 đến P9), 500 căn hộ (Studio, Dual Key, Penthouse, 1-3 phòng ngủ), diện tích từ 35m2 đến 145m2. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0925908999, Nguyễn Việt Hưng.

Xem thêm

Liên hệ:

092 590 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

95.8 m²
50,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Pathway, Đ. Hồ Xuân Hương, P. Trung Sơn, Tp. Sầm Sơn, T. Thanh Hóa
NH

Nguyễn Việt Hưng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Shophouse tại The Pathway Sầm Sơn, 4,797 tỷ, 95.8m2, view đẹp, giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.