Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà 3 tầng diện tích 100,6m2 mặt đường Lê Hồng Phong. Giá bán thấp nhất trục đường LHP

Ngày đăng: 17/07/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền 3 tầng Lê Hồng Phong vị trí vàng TP Vinh. Vị trí đắc địa. Mặt đường Lê Hồng Phong, Phường Hưng Bình, thành phố Vinh tuyến phố kinh doanh sầm uất, đường rộng 35 m, giao thông thuận tiện, gần ngã tư Nguyễn văn cừ, nơi tập trung nhiều tiện ích va phố kinh doanh bậc nhât tp vinh. Đường Lê Hồng Phong vừa được đầu tư nâng cấp vỉa hè, hệ thống điện ngầm, cải thiện diện mạo đô thị. Diện tích: 100,6m2 (rộng ~5 m, cân đối. Diện tích sàn 3 tầng 300m2. Kết cấu: 3 tầng kiên cố, vuông vức, phù hợp đa năng: Kinh doanh, cho thuê, văn phòng, showroom, café, spa, Hướng: Nam đón nhiều ánh sáng, hợp phong thủy, thuận lợi cho kinh doanh. Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, giấy tờ đầy đủ, giao dịch minh bạch. Mua kinh doanh hay đầu tư cho thuê có dòng tiền đều hợp lý. Giá niêm yết: 18 tỷ. Liên hệ. Chính chủ chị Hà 0975099923 Để vào xem trong nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

097 509 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

18 tỷ

3 PN, 3 WC
100.6 m²
178,93 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, P. Hưng Bình, Tp. Vinh, T. Nghệ An
LH

Lê Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà 3 tầng diện tích 100,6m2 mặt đường Lê Hồng Phong. Giá bán thấp nhất trục đường LHP - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.