Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt đường Lê Huân , gần chợ VINH

Ngày đăng: 19/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đăng hộ : cần bán gấp nhà mặt đường Lê Huân ,thành phố Vinh-Nghệ An . Đường 2 chiều cách ngã tư chợ Vinh chưa đến 1km,tiện cho việc kinh doanh buôn bán , mặt tiền rộng hơn 5m . Đất hướng Tây , vuông vắn ,diện tích 72,7m2 có sẵn nhà ống 3 tầng .
Giá mong muốn 11,3 tỷ , liên hệ chính chủ :
chị Chung
Không chín07291276
a Phụng
Không chín14445779
, cô Thu
Không chín41107387

Xem thêm

Liên hệ:

090 453 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

11,3 tỷ

72.7 m²
155,43 triệu/m²
Tp. Vinh, T. Nghệ An
0

0904537502

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt đường Lê Huân , gần chợ VINH - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.