Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 4.x tỉ- 87,5m2 đất tặng nhà 2 tầng mới, đường thông 12m tại đấu giá Hoàng Trạch Mễ Sở Hưng Yên

Ngày đăng: 30/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chỉ 4,x tỉ sở hữu 87,5 m2 đất tặng nhà 2 tầng mới xây chỉ việc xách vali về ở tại khu đấu giá Hoàng Trạch Mễ Sở (Văn Giang) Hưng Yên giáp Vành đai 4 giá chỉ 5x triệu/ m2. Diện tích: 87,5m2. Mặt tiền: 7,5m. Chiều dài: 11,7m. Có sẵn nhà 2 tầng mới xây kiên cố, chỉ việc xách vali về ở. Đường quy hoạch và vỉa hè rộng 12m. Tiện ích: - Cách Vành đai 4 - cầu Mễ Sở 300m. - Thuộc khu dân cư đông đúc, dân trí cao, an ninh tốt, gần trường học, chợ dân sinh,... Giá tốt chỉ 4,x tỉ. Liên hệ em Huy Mến 0779080778 để xem đất và làm việc chính chủ!

Xem thêm

Liên hệ:

077 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Xây mới

Vị trí bản đồ

4,68 tỷ

3 PN, 2 WC
87.5 m²
53,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
X. Mễ Sở, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
l

lemen6888@gmail.com

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 4.x tỉ- 87,5m2 đất tặng nhà 2 tầng mới, đường thông 12m tại đấu giá Hoàng Trạch Mễ Sở Hưng Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.