Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư Văn Giang, Hưng Yên, cạnh Vinhomes Ocean Park 209m2, mặt tiền 8.3m, 14.6 tỷ

Ngày đăng: 04/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư, ô tô vào nhà, cạnh vinhome ocean park 2, đủ tiện ích, kinh doanh/ ở sướng, thoáng sáng vô cùng, tương lai ngay đường vành đai 4 Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977097287 - Vị trí đắc địa, ngay cạnh Vinhome Ocean Park, tiện ích bạt ngàn, mảnh đất nở hậu, xây biệt thự - Thoáng trước sau, rất phù hợp làm homestay, khách mua đầu tư, ở, kinh doanh cho thuê đều rất tốt. - Giao thông vô cùng thuận tiện, thông thương các ngả. Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch Giá 14.6 tỷ có thương lượng. Liên hệ: Tôi - Liên nhà phố: 0977097287 - nhà thật - giá thật - ảnh thật - thông tin thật. Kết nối trực tiếp chủ nhà, giúp ACE mua giá tốt nhất. Miễn phí tư vấn, xem nhà 100%...

Xem thêm

Liên hệ:

097 709 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,3m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

14,6 tỷ

1 PN, 1 WC
209 m²
69,86 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư Văn Giang, Hưng Yên, cạnh Vinhomes Ocean Park 209m2, mặt tiền 8.3m, 14.6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.