Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố view sông Venice Vinhomes Ocean Park 3, 13 tỷ, 57m2, view đẹp, giá cực chất

Ngày đăng: 03/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà 1 mặt phố ô tô đỗ cửa, 1 mặt sông Venice tại Vinhomes Ocean Park 3, Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên với vị trí đắc địa có 2 mặt tiền và thiết kế hiện đại, phù hợp cho cả mục đích ở và kinh doanh. - Diện tích 57m2, 5 tầng - không gian sát sông đểm checkin đồng hồ thoáng đãng. - Mặt tiền 5m - đang có sẵn hợp đồng cho thuê 41 tr/tháng - Đường ô tô đỗ cửa rộng 24m - dễ dàng di chuyển và đón tiếp khách hàng. - Giá bán 13 tỷ VND- giá rẻ nhất khu cho vị trí và tiện ích đi kèm. Điểm đặc biệt: - Đường vào rộng rãi, thuận tiện cho việc đỗ xe trước cửa và di chuyển vào sông - Mặt tiền đẹp view sống rất thích hợp cho việc kinh doanh hoặc mở văn phòng. Khu vực xung quanh: - Gần công viên vịnh bốn mùa, công viên ocean park 2, công viên tạo sóng - mang đến không gian sống xanh, thoải mái. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch hẹn xem nhà: 0968155565 Phuong Nguyen Bich.

Xem thêm

Liên hệ:

096 815 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

13 tỷ

57 m²
228,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
0

0968155565

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố view sông Venice Vinhomes Ocean Park 3, 13 tỷ, 57m2, view đẹp, giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.