Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô đất, có nhà cấp 4 đang cho thuê dài hạn, 413m, có 200m thổ cư tại công viên An Hoà Hải

Ngày đăng: 17/06/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Tại công viên An Hoà Hải, Tuy An, cách sân bay 15km. Diện tích 413m, 200m thổ cư, có nhà cấp 4, đang cho thuê dài hạn, Cách biển Hòn Yến chỉ 100m. Khu vực tập trung, chợ, điện máy xanh, TGDD, Đường bê tông 4m, đất bám đường 8m, oto tới nơi.

Xem thêm

Liên hệ:

098 307 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

413 m²
8,23 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất, có nhà cấp 4 đang cho thuê dài hạn, 413m, có 200m thổ cư tại công viên An Hoà Hải - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.