Tin đăng đã hết hạn.

Chào bán căn nhà vườn hơn 350m2, cách biển 500m - ngay thôn Xóm Cát, An Hoà Hải, Tuy An, Phú Yên

Ngày đăng: 01/06/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chào bán căn nhà vườn cách biển 500m - ngay thôn Xóm Cát, An Hoà Hải, Tuy An, Phú Yên: Diện tích sổ công nhận: Nhỉnh 350m2, có thổ cư 250m2. Ngang 20m. Bám đường bê tông chính xuống bãi tắm Xóm Cát. Cách biển Xóm Cát chỉ 500m. Giá bán 2,x tỷ0987151687 Khánh!

Xem thêm

Liên hệ:

098 715 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

355 m²
7,04 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chào bán căn nhà vườn hơn 350m2, cách biển 500m - ngay thôn Xóm Cát, An Hoà Hải, Tuy An, Phú Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.